
Leo tunasimama, kwa furaha na huzuni, Tumehitimu shule, tunatoa shukurani. Sisi watoto wenu, tunasema asanteni, Walimu wetu wapendwa, hamtasahaulika mioyoni. Mungu awabariki, walimu wetu wapendwa, Mungu awalinde, kila siku na kila saa. Tunawaaga leo, lakini si kwa kusahau, Tutaenda mbele, mafundisho yenu tutayabeba daima. Mwalimu Kihwele, tunakupenda sana, Kwa juhudi na upendo, umetufundisha mema. Umetuongoza mbele, umetufanya tuamini, Leo tunasema asante, kwa moyo wa dhati kabisa. Vigambo Kingi Robati, tunasema asante, Reah Belenghanyi, tunawakumbuka sana. Mwalimu Mkuu wetu, tunakupenda mno, Mungu awape nguvu, kwa yote mliyotufanyia. Mungu awabariki, walimu wetu wapendwa, Mungu awalinde, kila siku na kila saa. Tunawaaga leo, lakini si kwa kusahau, Tutaenda mbele, mafundisho yenu tutayabeba daima. Walimu wote pamoja, tunawashukuru, Kwa subira na malezi, mlitupenda kweli. Mlitufundisha kusoma, kuandika na kujitambua, Mlitufungulia njia, ya kwenda kwenye maisha. DARASA ZIMA Kwaherini walimu, kwaherini wapendwa, Machozi yanatoka, kwa sababu tunawapenda. Sisi ndio tunawaaga, kwa kweli tunasikitika, Lakini mioyoni mwetu, upendo wenu utabaki. Mungu awabariki sana, Mungu awalinde sana, Mungu awape afya na nguvu, Na awazidishie mema. Sisi watoto tunasema: Asanteni walimu wetu! Tunawapenda sana! Kwaherini, mpaka tutakapokutana tena! Mungu awabariki wote!

